23.10.2014 14:57

Kvennadeild Brimfaxa


Kvennadeild Brimfaxa var stofnað á aðalfundi Brimfaxa 28. nóvember 2013. Markmið deildarinnar er að efla samstöðu og samvinnu kvenna innar Brimfaxa einkum með því að standa fyrir fræðslu, skemmtanahaldi og fjáröflun fyrir félagið okkar.

Það helsta sem við tókum að okkur á þessu fyrsta ári okkar var að sjá um kaffiveitingar á dráttarvélasýningu hjá Hemma staðsett í Geoplank. Einnig sáum við um kaffisölu á Kattarsýningu í Brimfaxahöllinni, þrátt fyrir að ekki er allt tilbúið þar. Farið var í skemmtilega kvennareið þar sem konur skemmtu sér vel saman á gæðingum sínum.

Stjórn Kvennadeildar Brimfaxa býður þig velkomna til starfa með okkur í nýstofnaðri kvennadeild félagsins. Við tökum fram að ekki er nauðsynlegt að fara á hestbak til að vera í hestamennsku, aðeins að vera með og taka þátt í félagsstarfinu okkar.

Á meðfylgjandi mynd má sjá hluta stjórnar þær Guðveigu, Sigríði og Kristólínu færa formanni Brimfaxa Hilmari gjöf frá kvennadeilinni sem mun koma sér vel í reiðhöllinni kaffivél, kaffikönnu og rafmagnssúpupott.

Fyrsta stjórn félagsins er skipuð eftirfarandi konum.

Formaður: Guðveig Sigurlaug Ólafsdóttir
Ritari: Guðmunda Kristjánsdóttir
Gjaldkeri: Kristólína Þorláksdóttir
Meðstjórnandi: Jónína Berglind Ívarsdóttir
Meðstjórnandi: Kolbrún Jóhannsdóttir
Meðstjórnandi: Sigríður Helga Guðmundsdóttir
 
Fyrir hönd kvennadeildar Brimfaxa
Guðveig Sigurlaug Ólafsdóttir, formaður.

 

Flettingar í dag: 1153
Gestir í dag: 119
Flettingar í gær: 2798
Gestir í gær: 574
Samtals flettingar: 510048
Samtals gestir: 52949
Tölur uppfærðar: 21.5.2024 19:04:56