28.04.2022 20:40

Úrslit og niðurstöður

 

 

Takk fyrir lokamótið og takk fyrir skemmtilega mótaröð!

Viljum byrja á að þakka Klöru fyrir að elda þennan frábæra kvöldmat ofan í liðið??

Einnig viljum við þakka öllum sem hjálpuðu til við mótin á einn eða annan hátt og knöpum sem tóku þátt??

Við fengum til liðs við okkur flotta styrktaraðila sem sáu um öll verðlaun sem veitt voru í mótaröðinni en þeir eru

  • Martak - Verðlaun fyrir 1.-3.sæti í barna-, unglinga- og fullorðinsflokki í öllum greinum

  • Northern Light Inn - Gjafabréf fyrir glæsilegustu parið í þrí- og eingangi og stigahæsta knapa í fullorðinsflokki

  • Lífland - Verðlaun fyrir stigahæstu knapa í barna- og unglingaflokki

  • Papa’s pizza - Búningaverðlaun

  • Blómakot - Blómvendir fyrir stigahæstu knapa

Hér eru niðurstöður dagsins og verðlaunaafhendingarinnar eftir matinn

EINGANGUR

Pollaflokkur

Alexander Óli og Gosi

Viktor Logi og Köggull

Barnaflokkur

  1. Emelía Ásta og Þokki

  2. Sindri Snær og Gjöf

  3. Íris Mjöll og Gosi

Unglingaflokkur

  1. Magnús Máni og Atorka

  2. Lilja Rós og Safír

  3. Díana Ösp og Særún

  4. Halldóra Rún og Muninn

  5. Aníta Ólöf og Lára

Fullorðinsflokkur

  1. Sylvía Sól og Reina

  2. Rúrik og Siggi Sæm

  3. Páll Jóhann og Pólon

  4. Raggi og Sókrates

  5. Jón Ásgeir og Ægir

  6. Stefán og Prins

  7. Guðmunda og Fáinn

  8. Alicja og Náð

“BJÓRTÖLT”

Barnaflokkur

  1. Sindri Snær og Köggull

  2. Íris Mjöll og Köggull

Unglingaflokkur

  1. Aníta Ólöf

  2. Magnús Máni

  3. Lilja Rós

  4. Díana Ösp

Fullorðinsflokkur

  1. Sylvía Sól

  2. Jón Ásgeir

  3. Palli Jói

  4. Raggi

  5. Rúrik

  6. Guðmunda

  7. Stefán

  8. Alicja

Verðlaunaafhendingar

Glæsilegasta parið í þrígang

  • Rúrik og Hljómur

Tilþrifaverðlaun í smala

  • Lilja Rós og Kristall

  • Magnús Máni og Strókur

Besti búningur

  • Guðmundur og Agnes

  • Magnús Máni og Freisting

  • Raggi og Sókrates

Glæsilegasta parið í eingangi

  • Sylvía Sól og Reina

Flottasti hatturinn í bjórtölti

  • Sindri Snær

  • Alicja

Stigahæstu knapar

  • Barnaflokkur: Sindri Snær - 58 stig

  • Unglingaflokkur: Magnús Máni - 54 stig

  • Fullorðinsflokkur: Sylvía Sól - 54 stig

Næst á dagskrá hjá mótanefnd er úrtaka fyrir Landsmót en hún verður haldin í samstarfi við Sóta og fer fram á Álftanesi 28.maí

Mótanefnd.

Flettingar í dag: 209
Gestir í dag: 19
Flettingar í gær: 296
Gestir í gær: 59
Samtals flettingar: 172288
Samtals gestir: 9880
Tölur uppfærðar: 3.12.2022 11:04:22